ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Segotep
Giá khuyến mãi: 1.989.000 đ
Giá bán lẻ: 2.190.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ ồn | 30 dBA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Hiệu suất | 90% |
| Số rail | Single |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích cỡ | ATX 3.0* |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Khối lượng | ~1.9 kg |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12VHPWR) + 3 x (6+2) PCIe |
| Công suất | 850W* |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SEGOTEP GN850W 80 PLUS GOLD PCIE 5 - CÁP LIỀN - BH 60T |
| Hãng | Segotep |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Nguồn máy tính Segotep GN850W là một sản phẩm chất lượng cao, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các hệ thống máy tính đòi hỏi hiệu suất cao. Với công suất tối đa 850W, chứng nhận hiệu suất 80 Plus Gold, và hỗ trợ PCIe 5.0, sản phẩm này đảm bảo cung cấp điện năng sạch và ổn định cho các linh kiện của máy tính.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất định mức | 850W |
| Chứng nhận hiệu suất | 80 Plus Gold |
| Kích thước | 150mm x 140mm x 85mm |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Quạt làm mát | Quạt thủy lực 120mm với công nghệ AI Cooler |
| PFC | PFC hoạt động |
| Hiệu suất chuyển đổi | 92.48% (tải 50% tại 230V) |
| Giao diện cấp nguồn |
|
Nguồn máy tính Segotep GN850W là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một sản phẩm có hiệu suất cao, tiết kiệm năng lượng và hỗ trợ các công nghệ mới nhất. Với thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, nó phù hợp với nhiều loại case máy tính khác nhau, đồng thời cung cấp sự ổn định và hiệu suất cần thiết cho các hệ thống máy tính hiện đại.
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018