ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.339.000 đ
Giá bán lẻ: 3.680.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12VHPWR) + 4 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Số rail | Single |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Khối lượng | ~2.9 kg |
| Kích cỡ | ATX 3.0* |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Công suất | 1250W* |
| Hiệu suất | 92% |
| Đầu nối SATA | 12 x SATA |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SEGOTEP GM 1250W ATX B.0 PCIE 5.0 BH36T (ĐEN) |
| Tình trạng | Cũ |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Segotep |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018