ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 930.000 đ
Giá bán lẻ: 1.030.000 đ
Tình trạng: used
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Cũ |
| Kích cỡ | ATX* |
| Khối lượng | ~3.2 kg |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Hãng | Raidmax |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Công suất | 1000W* |
| Kích thước quạt | 140 mm |
| Bảo hành | 1 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN RAIDMAX 1000W - BH 1T STAR |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018