ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Công suất | 750W* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Hiệu suất | 85–88% |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe |
| Số rail | Single |
| Kích cỡ | ATX* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Khối lượng | ~2.2 kg |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN NZXT C750W NON-MODULAR 80PLUSBRONZE (PA-7B2BB-EU) BH 36T |
| Hãng | NZXT |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018