ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.639.000 đ
Giá bán lẻ: 1.810.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | MSI MAG A750BN PCIE5 III |
| Chuẩn hiệu suất | 80 PLUS Bronze (up to 85%) |
| Công suất | 750W |
| Chuẩn PSU | ATX 3.1 Ready |
| PCIe chuẩn | PCIe CEM 5.1 (12V-2x6 PIN) |
| Công nghệ thiết kế | Active PFC, DC-to-DC |
| Quạt | 120 mm |
| Bảo vệ | OVP, OCP, SCP, OPP, UVP |
| Đầu nối ATX (24 pin) | 1 |
| Đầu nối EPS (4+4 pin) | 2 |
| Đầu nối PCIe 5.1 | 1 (450W) |
| Đầu nối PCIe (6+2 pin) | 3 |
| Đầu nối SATA | 3 |
| Đầu nối Peripheral (4 pin) | 2 |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Tần số đầu vào | 50–60 Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018