ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.739.000 đ
Giá bán lẻ: 3.020.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Độ ồn | <20–25 dBA |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Khối lượng | ~1.7 kg |
| Công suất | 850W* |
| Hiệu suất | ≈90% |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối SATA | 8–10 x SATA |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (16-pin PCIe5) + 4 x (6+2) PCIe |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Đầu nối Molex | 3–4 x Molex |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Số rail | Single |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN MSI MAG A850GL PCIE5 80 PLUS GOLD FULL MODULE - BH 60T |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 47–63Hz |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | MSI |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018