ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.289.000 đ
Giá bán lẻ: 1.420.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 62 tháng |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Công suất | 750W* |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Số rail | Single rail |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | NGUỒN MIK C750B (HIỆU SUẤT 87%) (DC TO DC) BH 62T - ĐEN |
| Hãng | MIK |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018