ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.039.000 đ
Giá bán lẻ: 3.350.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích cỡ | ATX 3.0* |
| Công suất | 850W* |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Khối lượng | ~2.2 kg |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Đầu nối PCIe/VGA | 3 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Số rail | Single |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Hiệu suất | 90% |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LIANLI EDGE 850W GOLD (KHÔNG KÈM HUB) (EG850G WHITE EU) BH 60T - TRẮNG |
| Hãng | Lian Li |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018