ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 4.589.000 đ
Giá bán lẻ: 5.050.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Model | EG1200G |
| Công suất | Trên 1000W |
| Điều khiển quạt | Semi-passive (Zero RPM Fan) |
| Hiệu suất tối đa (%) | 90% |
| Đầu nối SATA | 12 cổng |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kiểu dây cáp | Rời hoàn toàn |
| Số rail | Single rail |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Trọng lượng | 3.45 kg |
| Đầu nối Molex | 4 cổng |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Kiểu dây | Full Modular |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | LIANLI |
| Kích cỡ | ATX |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018