ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: LeoPard
Giá khuyến mãi: 349.000 đ
Giá bán lẻ: 390.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Chỉnh lưu PFC | Passive PFC |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Kích cỡ | ATX* |
| Công suất | 430W* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Hiệu suất | ≈80% |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (6+2) PCIe |
| Chuẩn PSU | 80 Plus* |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Số rail | Multi rail |
| Khối lượng | ~1.3–1.5 kg |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN VĂN PHÒNG LEOPARD V430 (CST 200W) - BH 24T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
| Hãng | Leopard |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018