ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.049.000 đ
Giá bán lẻ: 1.160.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Chuẩn PSU | 80 Plus White* |
| Khối lượng | ~1.7 kg |
| Công suất | 750W* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Hiệu suất | 80% |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Số rail | Single |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LEOPARD KP750 (CST 750W) (80PLUSWHITE) - BH 36T |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
| Hãng | Leopard |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018