ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: LeoPard
Giá khuyến mãi: 939.000 đ
Giá bán lẻ: 1.040.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Khối lượng | ~1.5–1.7 kg |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Số rail | Multi rail |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích cỡ | ATX* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Công suất | 650W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Tên sản phẩm | NGUỒN LEOPARD KP650 (CST 650W) (80PLUSWHITE) - BH 36T |
| Hãng | Leopard |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018