ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Jetek
Giá khuyến mãi: 739.000 đ
Giá bán lẻ: 820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Chuẩn PSU | 80 Plus |
| Số rail | Multi rail |
| Hiệu suất tối đa (%) | 80% |
| Điện áp đầu vào | 200 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Kiểu dây cáp | Liền |
| Đầu nối Molex | 3 cổng |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Đầu nối SATA | 4 cổng |
| Độ ồn | 20–30 dBA |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Model | ST550 V2 |
| Chỉnh lưu PFC | Passive PFC |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Tính năng bảo vệ | OVP / OPP / SCP |
| Hãng | JETEK |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Công suất | 550W* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kiểu dây | Non Modular* |
Nguồn máy tính Jetek J Series 550W Plus là một sản phẩm tốt với các ưu điểm sau:
Nguồn Jetek J Series 550W Plus phù hợp với các mục đích sử dụng sau:
So sánh với các sản phẩm cùng phân khúc, Nguồn Jetek J Series 550W Plus nổi bật với hiệu suất ổn định, giá cả
phải chăng và chất lượng xây dựng đáng tin cậy.
Sản phẩm này phù hợp với các đối tượng sau:
Bạn có thể mua Nguồn Máy Tính Jetek J Series 550W Plus tại Tin Học Anh
Phát, một địa chỉ uy tín để đảm bảo chất lượng sản phẩm.

alt="Nguồn máy tính Jetek J Series 550W Plus: Thiết kế hiện đại, hiệu suất ổn định."
style="width: 400px; height: 400px;">
Nguồn máy tính Jetek J Series 550W Plus: Thiết kế hiện đại, hiệu suất ổn định.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018