ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.239.000 đ
Giá bán lẻ: 1.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Công suất | 750W* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Kích cỡ | ATX* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Số rail | Single rail |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN HUNTKEY GX750 PRO 80PLUSBRONZE (230V) BH 36T - ĐEN |
| Hãng | Huntkey |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018