ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hãng | Golden Field |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x PCIe |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối Molex | 2 x Molex |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x 4-pin CPU |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Số rail | Single |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Khối lượng | ~1.6 kg |
| Công suất | 600W* |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GOLDEN FIELD 600W GTX68 BH 36T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / SCP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018