ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Kích cỡ | ATX* |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Khối lượng | ~1.7–1.9 kg |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Silver* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Công suất | 650W* |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kiểu dây | Semi-Modular* |
| Độ ồn | <25 dBA |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Hiệu suất | ≈88–90% |
| Điều khiển quạt | Semi-passive/Auto Fan |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GIGABYTE 650W 80PLUSSILVER ICE (GP-P650SS ICE) BH 36T - TRẮNG |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Gigabyte |
Nguồn Máy Tính Gigabyte P650SS ICE 650W là sản phẩm thuộc phân khúc nguồn công suất trung đến cao, phù hợp với người dùng phổ thông và game thủ yêu cầu hiệu suất ổn định, thiết kế hiện đại và khả năng tương thích rộng rãi. Sản phẩm nổi bật nhờ thiết kế trắng sang trọng (Ice White), cáp dây thẳng màu trắng giúp hệ thống thẩm mỹ hơn và dễ dàng quản lý dây.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | GP-P650SS ICE |
| Công suất | 650W |
| Chuẩn nguồn | Intel ATX 12V v3.0, tương thích Intel PSDG ATX 3.0/3.1 |
| Hiệu suất | 80 PLUS Silver, hiệu suất đạt 90% ở tải tiêu chuẩn (230V EU) |
| Điện áp đầu vào | 155-240 VAC |
| Tần số đầu vào | 50-60 Hz |
| Dòng đầu vào | 6.3A |
| Quạt | 120mm Fluid Dynamic Bearing (FDB) fan |
| Bảo vệ | OVP/OPP/SCP/UVP/OCP/OTP |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Tuổi thọ trung bình | >100.000 giờ (MTBF) |
| Cáp | Thẳng, màu trắng, non-modular |
| Cổng cấp nguồn | 1x ATX 20+4 pin (600mm), 1x CPU 4+4 pin*2 (650+120mm), 2x PCI-E 6+2 pin (600mm), 1x SATA*3 + 4 pin Peripheral*1 (500mm+...) |
| Bảo hành | 3 năm (tùy khu vực) |
Gigabyte P650SS ICE 650W – White là lựa chọn lý tưởng cho người dùng cần nguồn công suất lớn, hiệu suất cao, khả năng bảo vệ tốt, thiết kế thẩm mỹ và vận hành êm ái. Sản phẩm phù hợp cho cả máy tính gaming, workstation đa nhiệm cũng như các hệ thống yêu cầu độ ổn định tối đa.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018