ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 969.000 đ
Giá bán lẻ: 1.070.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối Molex | 2 cổng |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin (2 đầu) |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / OCP / SCP |
| Kiểu dây cáp | Dẹt (Flat Cable) |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm (LxWxH) |
| Điều khiển quạt | Tự động (Theo nhiệt độ) |
| Kích thước quạt | 120mm Hydraulic Bearing Fan |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số rail | Single rail (+12V) |
| Model | Aura GP750 |
| Hãng | GAMDIAS |
| Đầu nối SATA | 4 cổng |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin (1 đầu) |
| Điện áp đầu vào | 180-240V / 7A / 47-63Hz |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin (2 đầu) |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Công suất | 750W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus White* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018