ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 879.000 đ
Giá bán lẻ: 970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kiểu dây | Non Modular |
| Kiểu dây cáp | Dẹt (Flat Cable) |
| Đầu nối SATA | 4 cổng |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Điều khiển quạt | Tự động (Theo nhiệt độ) |
| Hãng | GAMDIAS |
| Kích thước quạt | 120mm Hydraulic Bearing Fan |
| Đầu nối Molex | 2 cổng |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn PSU | 80 Plus White |
| Công suất | 650W |
| Số rail | Single rail (+12V) |
| Điện áp đầu vào | 180-240V / 6A / 47-63Hz |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm (LxWxH) |
| Kích cỡ | ATX12V v2.4 |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin (1 đầu) |
| Model | Aura GP650 |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin (1 đầu) |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin (2 đầu) |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / OCP / SCP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018