ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 739.000 đ
Giá bán lẻ: 820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GAMDIAS AURA GP550 550W ATX12V V2.4 / BH 36T - ĐEN |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) Pin CPU |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA (5 Pin) |
| Hãng | GAMDIAS |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Đầu nối Molex | 2 x Molex (4 Pin) |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | None |
| Kích cỡ | ATX12V V2.4* |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / OCP / SCP |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Công suất | 550W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus White* |
| Điện áp đầu vào | 180-240V / 5A / 47-63Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018