ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.999.000 đ
Giá bán lẻ: 2.200.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Số rail | Single rail |
| Điều khiển quạt | Semi-passive/Auto Fan |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Khối lượng | ~1.9–2.1 kg |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Hiệu suất | ≈90% |
| Tình trạng | Mới |
| Độ ồn | <25 dBA |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x (6+2) PCIe + 1 x 12VHPWR |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Công suất | 850W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Tên sản phẩm | NGUỒN EVGA SUPERNOVA 850W GA 80PLUSGOLD F-MODULE BH 36T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | EVGA |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018