ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.439.000 đ
Giá bán lẻ: 1.590.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Model | Supernova 650W GA |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Đầu nối Floppy | 1 cổng |
| Hiệu suất tối đa (%) | 90% |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Điều khiển quạt | Semi-passive (Zero RPM Fan) |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Đầu nối SATA | 9 cổng |
| Kích thước quạt | 135mm |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Kiểu dây cáp | Rời hoàn toàn |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối Molex | 3 cổng |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Trọng lượng | 3.0 kg |
| Hãng | EVGA |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Công suất | 650W* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kiểu dây | Full-Modular* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018