ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 379.000 đ
Giá bán lẻ: 420.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Chỉnh lưu PFC | Passive/Active PFC |
| Kích thước | 120 x 85 x 50 mm |
| Công suất | 230W* |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x 4-pin CPU |
| Đầu nối chính Main | 1 x 20+4-pin |
| Đầu nối SATA | 3 x SATA |
| Đầu nối PCIe/VGA | 0 x PCIe |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Đầu nối Molex | 2 x Molex |
| Số rail | Multi rail |
| Hiệu suất | ≈65–75% |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Kích thước quạt | 80–120 mm |
| Kích cỡ | ATX* |
| Khối lượng | ~1.0–1.2 kg |
| Tên sản phẩm | NGUỒN VĂN PHÒNG E-DRA EP901 230W BH 36T - XÁM BẠC |
| Hãng | Edra |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018