ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 490.000 đ
Giá bán lẻ: 540.000 đ
Tình trạng: used
Kho hàng: Còn hàng
| Công suất | 2000W* |
| Bảo hành | 1 tháng |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC |
| Kích cỡ | ATX* |
| Tình trạng | Cũ |
| Khối lượng | ~5.0 kg |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kích thước quạt | 140 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Tên sản phẩm | NGUỒN MÁY BỘ BITCOIN 2000W - BH 1T STAR |
| Hãng | Bitcoin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018