ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Cooler Master
Giá khuyến mãi: 1.450.000 đ
Giá bán lẻ: 1.600.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hiệu suất tối đa (%) | >88% |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Model | MWE 650 Bronze V3 |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tính năng bảo vệ | UVP / OVP / OPP / OTP / SCP |
| Hãng | COOLER MASTER |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Tình trạng | Mới |
| Độ ồn | 20–30 dBA |
| Đầu nối SATA | 6 cổng |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Kiểu dây cáp | Liền |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Công suất | 650W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
Cooler Master MWE 650W Bronze V3 230V là bộ nguồn máy tính (PSU) lý tưởng cho các hệ thống PC tầm trung đến cao cấp. Với chứng nhận 80 PLUS Bronze, hiệu suất cao và thiết kế nhỏ gọn, sản phẩm này chắc chắn sẽ đáp ứng nhu cầu của người dùng trong việc xây dựng một cấu hình máy tính mạnh mẽ và ổn định.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất định mức | 650W |
| Chứng nhận | 80 PLUS Bronze |
| Chuẩn nguồn | ATX 3.1 |
| Điện áp đầu vào | 230V (A/EU Cable) |
| Dòng điện đầu vào | 5A |
| Tần số đầu vào | 50–60Hz |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Kích cỡ quạt | 120mm |
| Loại quạt | HDB (Hydro Dynamic Bearing), điều chỉnh tốc độ theo nhiệt độ |
| Thiết kế cáp | Dây nổi bố cục (embossed cable), dễ bố trí và quản lý |
| Bảo hành | 5 năm |
Cooler Master MWE 650W Bronze V3 230V là bộ nguồn lý tưởng cho các hệ thống PC tầm trung đến cao cấp, hỗ trợ tốt cho các linh kiện tiêu thụ nhiều năng lượng như CPU và GPU cao cấp. Với hiệu suất cao, vận hành ổn định, làm mát hiệu quả, thiết kế gọn gàng và chế độ bảo hành hấp dẫn, sản phẩm này xứng đáng là một phần không thể thiếu trong cấu hình máy tính của bạn.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018