ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Cooler Master
Giá khuyến mãi: 839.000 đ
Giá bán lẻ: 930.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Số rail | Active PFC |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối SATA | 4 x SATA |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (6+2) PCIe |
| Khối lượng | ~1.3–1.5 kg |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Công suất | 400W* |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hiệu suất | ≈70–75% |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Tên sản phẩm | NGUỒN COOLER MASTER ELITE NEX N400 230V (MPW-4001-ACBN-BEU) BH 36T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP / OTP |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
| Hãng | Cooler Master |
Nguồn máy tính Cooler Master Elite Nex N400 230V là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bộ nguồn ổn định và hiệu quả cho hệ thống máy tính cơ bản hoặc trung cấp. Với thiết kế tối ưu và hiệu suất vượt trội, sản phẩm này không chỉ đáp ứng nhu cầu năng lượng mà còn đảm bảo an toàn cho mọi linh kiện máy tính.
Cooler Master Elite Nex N400 230V được thiết kế với mục tiêu cung cấp năng lượng ổn định, hiệu suất cao và độ bền bỉ vượt trội. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho việc xây dựng hoặc nâng cấp hệ thống máy tính của bạn.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Công Suất | 400W |
| Tiêu Chuẩn | ATX 12V Ver. 2.41 |
| Hiệu Suất | >= 75% tại tải điển hình |
| Kích Thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Quạt Tản Nhiệt | 120mm Sleeve Fan |
| Kết Nối | 1 x ATX 24 Pin, SATA, EPS, PCI-e |
| PFC | Active PFC |
| Thời Gian Hoạt Động Trung Bình (MTBF) | >100,000 giờ |
Nguồn máy tính Cooler Master Elite Nex N400 230V là sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai cần một bộ nguồn tin cậy và ổn định mà không phải chi tiêu quá nhiều. Với hiệu suất tốt, tính năng bảo vệ hiện đại, và khả năng chịu nhiệt độ cao, sản phẩm này phù hợp cho nhiều loại cấu hình máy tính cơ bản và trung cấp. Nếu bạn đang tìm kiếm một nguồn điện an toàn và hiệu quả cho hệ thống của mình, Cooler Master Elite Nex N400 chính là lựa chọn không thể bỏ qua.
Để hoàn thiện hệ thống máy tính của bạn, hãy tham khảo thêm các sản phẩm tai nghe gaming và Tản Nhiệt Khí.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018