ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Số rail | Single rail |
| Kiểu dây | Full Modular |
| Model | Elite Gold |
| Điều khiển quạt | Tự động |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Trọng lượng | 2.52 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe | (6+2) pin |
| Hiệu suất tối đa (%) | 90% |
| Đầu nối CPU EPS | (4+4) pin |
| Kích thước quạt | 140mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối SATA | 8 cổng |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Kiểu dây cáp | Rời hoàn toàn |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 100 - 240V AC / 50 - 60Hz |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Đầu nối Molex | 4 cổng |
| Công suất | 800W đến 1000W |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | COOLER MASTER |
| Đầu nối chính ATX | 24 pin |
| Kích cỡ | ATX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018