ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.430.000 đ
Giá bán lẻ: 1.580.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Độ ồn | <25 dBA |
| Hiệu suất | ≥94% |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe/VGA | 6–8 x (6+2) PCIe + 1 x 12VHPWR |
| Chuẩn PSU | 95 Plus Gold* |
| Đầu nối Molex | 6 x Molex |
| Số rail | Single rail |
| Đầu nối SATA | 10 x SATA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Điều khiển quạt | Semi-passive/Auto Fan |
| Kích cỡ | ATX* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Khối lượng | ~3.2–3.5 kg |
| Công suất | 2000W* |
| Kích thước quạt | 140 mm |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Tên sản phẩm | NGUỒN BITCOIN LB2000 95 PLUS GOLD KHÔNG DÂY NGUỒN (LB2000W) - BH 3T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Bitcoin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018