ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 1.839.000 đ
Giá bán lẻ: 2.030.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Khối lượng | ~2.2-3.1 kg |
| Kiểu dây | Non-Modular/ Semi-Modular* |
| Kích cỡ | ATX* |
| Tình trạng | Mới |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Bảo hành | 72 tháng (6 năm) |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Số rail | Single rail |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Công suất | 750W* |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ASUS PRIME 750W BRONZE 80 PLUS (90YE00Y0-B0NA00) - BH 72T - ĐEN |
| Hãng | ASUS |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018