ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Adata
Giá khuyến mãi: 1.739.000 đ
Giá bán lẻ: 1.920.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Công suất | 850W* |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Kích cỡ | ATX 3.0* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12VHPWR) + 3 x (6+2) PCIe |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Số rail | Single |
| Khối lượng | ~2.0 kg |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Hiệu suất | 90% |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ADATA XPG CORE SHIFT 850W 80PLUSGOLD (F-MODULE) - BH 12T - NHẬP KHẨU |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Adata |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018