ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Acer
Giá khuyến mãi: 1.339.000 đ
Giá bán lẻ: 1.480.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe + 1 x 12VHPWR |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Điều khiển quạt | Tự động/Zero RPM |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Kích cỡ | ATX* |
| Hiệu suất | ≈86% |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 165 x 150 x 86 mm |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Công suất | 750W* |
| Số rail | Single rail |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ACER AC750 80PLUSBRONZE FULL-RANGE FULL-MODULE PCIE5.0 (BH 36T) |
| Hãng | Acer |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP / OTP |
| Điện áp đầu vào | 90–260V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018