ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.019.000 đ
Giá bán lẻ: 1.130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hiệu suất | ≈85–86% |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Công suất | 650W* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Kích thước | 165 x 150 x 86 mm |
| Khối lượng | ~1.75 kg |
| Điều khiển quạt | Semi-passive/Zero RPM |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Số rail | Single rail |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ACER AC650 80PLUSBRONZE (180V-230V) FULL-MODULE - BH 36T |
| Điện áp đầu vào | 230V 7A max 43 - 67Hz |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Acer |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018