ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 889.000 đ
Giá bán lẻ: 980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hãng | Acer |
| Điều khiển quạt | Tự động (Smart Fan) |
| Kích cỡ | ATX* |
| Số rail | Single rail |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 180–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Hiệu suất | ~85% |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4)-pin |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2)-pin |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Công suất | 550W* |
| Khối lượng | ~1.6 kg |
| Độ ồn | <20 dBA |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN ACER AC550 80PLUSBRONZE (180V-230V) FULL-MODULE - BH 36T (BẢO HÀNH ĐỔI TRONG 1 GIỜ TRONG MÁY BỘ STAR) |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018