ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.710.000 đ
Giá bán lẻ: 1.890.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 557 x 136 x 405 mm |
| Tấm nền | VA* |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Màn hình - Kích thước | 25 inch* |
| Màn hình - Công nghệ | OverDrive |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Tần số quét | 100Hz* |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync |
| Tình trạng | Mới |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tên sản phẩm | Màn hình Văn Phòng VSP V2510F1 / 25" FHD VA 100Hz 1ms Trắng / Bh 36T |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Độ sáng | 280 cd/m2 (TYP) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | VSP |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Trọng lượng | 2.95 kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018