ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.590.000 đ
Giá bán lẻ: 1.750.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Công nghệ | Blue Light Filter |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Màn hình - Công nghệ | DCR |
| Màu hiển thị | 16.7 Triệu màu |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Thương hiệu | VSP |
| Cổng kết nối | HDMI x 1 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Vsp V2204H (22" Fhd VA 120Hz 5Ms HDMI+VGA). Bh 36T |
| Tấm nền | VA* |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối - Cổng kết nối | VGA x 1 |
| Thời gian phản hồi | 5ms* |
| Kích thước | 492 x 380 x 168 mm |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Max) |
| Điện áp | Adapter 12V - 2.5A |
| Màn hình - Kích thước | 22 inch* |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker Free |
| Trọng lượng | Net: 2.0 Kg / Gross: 2.8 Kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018