ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.790.000 đ
Giá bán lẻ: 1.970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Trọng lượng | Tịnh: 2.8 Kg |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Công nghệ | Chống nhấp nháy (Flicker Free) |
| Kích thước | 23.8 inch |
| Góc nhìn | 178° (Ngang) / 178° (Dọc) |
| Thương hiệu | VSP |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Độ tương phản | Tương phản 1300 : 1 |
| Tình trạng | Mới |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 541 x 165 x 413 mm |
| Tần số quét | 100Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Thiết kế viền mỏng Slim Bezel |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Gam màu | 105% sRGB |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x VGA |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Tổng: 4.0 Kg |
| Màn hình - Công nghệ | Lọc ánh sáng xanh (Low Blue Light) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Màu hiển thị | 16.7 Triệu màu |
| Điện áp | Adapter 12V - 2.5A |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Vsp Ip2407SG Trắng (24" Fhd Ips 100Hz) / Bh 36T |
| Tấm nền | IPS (ADS / IPS Panel) |
| Màn hình - Gam màu | 77.93% Adobe RGB |
| Màn hình - Gam màu | 75% NTSC |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018