ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.690.000 đ
Giá bán lẻ: 1.860.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 495.01 x 382.98 x 201.08mm |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Gam màu | sRGB 105% |
| Điện áp | DC12V/2.5A |
| Độ sáng | 250cd/m² |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Màn hình - Kích thước | 21.45 inch* |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Công nghệ | Tuv Low Blue Light Hardware |
| Trọng lượng | 2.2Kg |
| Tấm nền | IPS* |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Vsp Ip2205F | 21.5" / Fhd / Ips / 120Hz / 1Ms / Hdmi+Vga / Speaker | BH 36T |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080px)* |
| Thương hiệu | VSP |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Màn hình - Công nghệ | Speaker 4Ω2W |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018