ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.490.000 đ
Giá bán lẻ: 2.740.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thời gian phản hồi | 4ms (Typical GTG) |
| Tình trạng | Mới |
| Công nghệ | Không nhấp nháy (Flicker Free) |
| Độ tương phản | Động: 50M:1 |
| Màn hình - Công nghệ | Tiết kiệm điện (Eco Mode) |
| Tần số quét | 100Hz |
| Chuẩn màn hình | FHD (Full HD) |
| Góc nhìn | 178° Dọc |
| Màn hình - Công nghệ | Bộ lọc ánh sáng xanh |
| Cổng kết nối | 1 x VGA |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Điện áp | AC 100-240V |
| Kích thước | 27 inch |
| Màn hình - Công nghệ | Chế độ ViewMode |
| Gam màu | sRGB: 103% size (Typ) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x 3.5mm Audio Out |
| Độ sáng | 300 cd/m² (typ) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Góc nhìn | 178° Ngang |
| Trọng lượng | Không chân đế: 4.1 kg |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu (8 bit) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x 3.5mm Audio In |
| Tên sản phẩm | Màn Hình văn phòng Viewsonic VA2714-H (27" Fhd Ips 100Hz 4Ms) / Bh 36T |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Có chân đế: 611.9 x 434.6 x 242.2 mm |
| Thương hiệu | ViewSonic |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Không chân đế: 611.9 x 364.2 x 49.1 mm |
| Màn hình - Công nghệ | Đồng bộ hóa tốc độ khung hình |
| Màn hình - Độ tương phản | Tĩnh: 1300:1 (typ) |
| Màn hình - Gam màu | NTSC: 72% size (Typ) |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | Tịnh: 4.6 kg |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018