ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.490.000 đ
Giá bán lẻ: 2.740.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Thương hiệu | PHILIPS |
| Kết nối | Audio-in |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Khối lượng | 4kg (Có chân đế) |
| Tấm nền | IPS* |
| Gam màu | DCI-P3:80.49% |
| Màn hình - Kết nối | VGA x 1 |
| Màn hình - Gam màu | sRGB: 101.8% |
| Công nghệ | LowBlue |
| Kích thước | 27 inch* |
| Điện áp | 100-240V / 50-60Hz |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Màn hình - Gam màu | NTSC 88.37% |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 690 x 455 x 141 mm (Có chân đế) |
| Thời gian phản hồi | 4ms* |
| Tình trạng | Mới |
| Màn hình - Gam màu | Adobe RGB 82.89% |
| Màn hình - Công nghệ | EasyRead |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 617 x 357 x 46 mm (Không có chân đế) |
| Loa | 2W X 2 |
| Màn hình - Kết nối | HDMI 1.4 x 1 |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Độ sáng | 300cd/㎡ |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Thông tin hàng hóa - Khối lượng | 3.58kg (Không có chân đế) |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018