ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.690.000 đ
Giá bán lẻ: 4.060.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng 2k Msi Pro MP275Q E14 (27" Qhd Ips 144Hz ) Bh 24T |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tần số quét | 144Hz |
| Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.2a |
| Công nghệ | MSI Power Link |
| Thương hiệu | MSI |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) / 4ms (GtG) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Tai nghe |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync™ |
| Kết nối - Cổng kết nối | 2x HDMI 2.0b |
| Gam màu | sRGB 115% |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Ready |
| Màn hình - Gam màu | Adobe RGB 82% |
| Tấm nền | IPS |
| Trọng lượng | 4.05 kg |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ màu (10 bits) |
| Chuẩn màn hình | 2560 x 1440 (WQHD) |
| Kích thước | 613.54 x 206.8 x 456.47 mm |
| Màn hình - Gam màu | DCI-P3 85% |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch |
| Điện áp | 100~240V - 50/60Hz |
| Tỉ lệ | 16:9 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018