ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.150.000 đ
Giá bán lẻ: 3.470.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Tên sản phẩm | Màn hình văn phòng MSI PRO MP273W E14A trắng (27" FHD IPS 144hz) / BH36th |
| Cổng kết nối | 1x DisplayPort 1.2a |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Đầu ra tai nghe (Headphone-out) |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu / 8 bits (6 bits + FRC) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tần số quét | 144Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) / 4ms (GtG) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | MSI |
| Công nghệ | AMD FreeSync™ |
| Trọng lượng | 4.1 kg |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x HDMI™ 2.0 |
| Kích thước | 27 inch |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Độ tương phản | Tương phản 1500 : 1 |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 613.49 x 201.01 x 470.61 mm (có chân đế) |
| Điện áp | 100~240V - 50/60Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói (Anti-glare) |
| Màn hình - Công nghệ | HDMI™ CEC (MSI Power Link) |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Tấm nền | IPS |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Ready |
| Gam màu | sRGB 102% (CIE 1976) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x D-Sub (VGA) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018