ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.650.000 đ
Giá bán lẻ: 2.920.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 27 inch |
| Công nghệ | Adaptive-Sync |
| Gam màu | sRGB 102% |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Màn hình - Gam màu | DCI-P3 82% |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) / 4ms (GtG) |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.0 |
| Điện áp | 100~240V - 50/60Hz |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Thương hiệu | MSI |
| Độ tương phản | Tương phản 1500:1 |
| Màn hình - Gam màu | Adobe RGB 88% |
| Tấm nền | IPS |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Ready |
| Tần số quét | 144Hz |
| Độ sáng | 250 nits |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x D-Sub (VGA) |
| Chuẩn màn hình | FHD (1920 x 1080) |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | Màn hình văn phòng MSI PRO MP273L E14 (27" Fhd Ips 144Hz 1Ms) / Bh 24T |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018