ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.790.000 đ
Giá bán lẻ: 1.970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | 1x Cổng vào âm thanh (Line-in) |
| Độ tương phản | Tương phản 4000:1 (Tĩnh) |
| Gam màu | sRGB 100% (CIE 1976) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tấm nền | VA |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu (8 bits) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Điện áp | 100~240V - 50/60Hz |
| Kích thước | Có chân đế: 492.8 x 182.4 x 378.0 mm |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x D-Sub (VGA) |
| Tên sản phẩm | Màn Hình văn phòng Msi Pro MP225 E12VL (21.5" 120Hz 1Ms Va Vga+Hdmi) Bh 24T |
| Góc nhìn | 178°(Ngang) / 178°(Dọc) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Thương hiệu | MSI |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Màn hình - Độ tương phản | 100.000.000:1 (Động - DCR) |
| Màn hình - Thời gian phản hồi | 4ms (GtG) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | Không chân đế: 492.8 x 49.9 x 283.1 mm |
| Công nghệ | Chống chói (Anti-glare) |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Màn hình - Kích thước | 21.45 inch |
| Màn hình - Công nghệ | Giảm ánh sáng xanh và chống nhấp nháy |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x HDMI 1.4b |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x Cổng ra tai nghe (Headphone-out) |
| Màn hình - Công nghệ | Đồng bộ hành động (Adaptive-Sync) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018