ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.170.000 đ
Giá bán lẻ: 3.490.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 27 inch |
| Thời gian phản hồi | 4ms (Extreme) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 611.5 x 181.5 x 474.6 mm |
| Gam màu | 99% sRGB |
| Màu hiển thị | 16.7 Triệu màu |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Công nghệ | Eyesafe Display 2.0 |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Điện áp | Tích hợp (Integrated) |
| Màn hình - Công nghệ | Natural Low Blue Light |
| Tần số quét | 100Hz |
| Độ tương phản | Tương phản 1500:1 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình văn phòng Lenovo L27i-4A (27" Fhd Ips 100Hz Speaker) / Bh36T |
| Màn hình - Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Màn hình - Công nghệ | TÜV Rheinland Eye Comfort |
| Thương hiệu | Lenovo |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 1.4 / 1 x VGA |
| Trọng lượng | 3.88 kg |
| Màn hình - Công nghệ | TÜV Low Blue Light |
| Màn hình - Thời gian phản hồi | 6ms (Normal) |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tấm nền | IPS (In-Plane Switching) |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018