ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 9.390.000 đ
Giá bán lẻ: 10.330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 27 inch* |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Công nghệ | 98% DCI-P3 |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn màn hình | QHD* |
| Màn hình - Công nghệ | HDR |
| Trọng lượng | 6.56 kg (Có chân đế và dây cáp) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 612.24 x 352.51 x 50.12 mm (Không có chân đế) |
| Thông tin hàng hóa - Trọng lượng | 4.49 kg (Không chân đế) |
| Màn hình - Công nghệ | Delta E < 2 |
| Thương hiệu | DELL |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Màn hình - Công nghệ | 100% sRGB |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 612.24 x 385.58 - 535.58 x 192.28 mm (Có chân đế) |
| Tấm nền | IPS* |
| Thời gian phản hồi | 5ms* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018