ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 7.250.000 đ
Giá bán lẻ: 7.980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | Màn hình Đồ Họa 2K Asus Proart Pa278Qev (27"/Qhd/Ips/75Hz/5Ms) |
| Chuẩn màn hình | 2K (QHD)* |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thương hiệu | ASUS |
| Tần số quét | 75Hz* |
| Kích thước | 27 inch* |
| Tấm nền | IPS* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Trọng lượng | 8.6 kg |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 720 x 450 x 180 mm |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Thời gian phản hồi | 5ms* |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018