ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.650.000 đ
Giá bán lẻ: 2.920.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 27 inch |
| Trọng lượng | 3.06 kg (Kèm chân đế) |
| Gam màu | sRGB 107% (CIE1931) |
| Tình trạng | Mới |
| Độ tương phản | 1500 : 1 (Điển hình) / MEGA DCR |
| Góc nhìn | 178° (Dọc) |
| Công nghệ | MEGA DCR |
| Điện áp | Nguồn ngoài 19VDC / 1.31A |
| Cổng kết nối | 1 x VGA |
| Thời gian phản hồi | 4ms GtG / 0.5ms MPRT |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 447.4 (Cao) × 616.0 (Rộng) × 205.6 (Sâu) mm (Kèm chân đế) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4 |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tần số quét | 144Hz (HDMI) / 75Hz (VGA) |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình - Gam màu | NTSC 96% (CIE1976) |
| Thương hiệu | AOC |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker Free |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1 x Tai nghe (Earphone) |
| Tấm nền | IPS |
| Màn hình - Góc nhìn | 178° (Ngang) |
| Màn hình - Công nghệ | HDR Mode |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Văn Phòng Aoc 27B36XE/71 (27" Fhd Ips 144Hz 0.5Ms) / Bh 36T |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Mode |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018