ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.290.000 đ
Giá bán lẻ: 2.520.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Điện áp | 100~240V |
| Công nghệ | Chống nhấp nháy |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 1.4b |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Độ tương phản | Tương phản tĩnh 1500:1 |
| Kích thước | 24.5 inch |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói (Anti-glare) |
| Tần số quét | 144Hz |
| Thương hiệu | MSI |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Tình trạng | Mới |
| Độ sáng | 300 cd/m² (nits) |
| Gam màu | 99% sRGB (CIE 1976) |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu (8 bits) |
| Màn hình - Công nghệ | Adaptive-Sync |
| Tỉ lệ | Tỉ lệ 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Tên sản phẩm | Màn Hình Msi Pro MP251 E14L | 25" FHD IPS 144Hz HDMI VGA | BH 24T |
| Màn hình - Độ tương phản | Tương phản động (DCR) 100000000:1 |
| Màn hình - Công nghệ | Giảm ánh sáng xanh |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 557.2 x 419.3 x 182.4 mm (có chân đế) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) / 4ms (GtG) |
| Trọng lượng | 2.89 kg |
| Chuẩn màn hình | Full HD (1920 x 1080) |
| Kết nối - Cổng kết nối | 1x D-Sub (VGA) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018