ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Xiaomi
Giá khuyến mãi: 2.090.000 đ
Giá bán lẻ: 2.300.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Thương hiệu | XIAOMI |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 610 x 400 x 120 mm |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
| Màn hình - Kích thước | 24 inch* |
| Tấm nền | IPS* |
| Thời gian phản hồi | 6ms* |
| Tên sản phẩm | Màn hình Redmi 1A P24Fbb-Ra (24" Fhd Ips 100Hz Hdmi+VGA) Bh 24T |
| Tần số quét | 100Hz* |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018