ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 2.190.000 đ
Giá bán lẻ: 2.410.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | Màn hình Văn Phòng Asus VY229HF (21.5 Inch/Fhd/Ips/100Hz/1Ms/Bảo vệ mắt) |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Trọng lượng | 2.85 kg |
| Tần số quét | 100Hz* |
| Kích thước | 21.5 inch* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Thương hiệu | ASUS |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tình trạng | Mới |
| Tấm nền | IPS* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 560 x 378 x 134 mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018