ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: AOC
Giá khuyến mãi: 4.890.000 đ
Giá bán lẻ: 5.380.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Trọng lượng | 5.3 kg |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Kích thước | 481 x 820 x 162 mm |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Công nghệ | Low Blue Light |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Màn hình - Công nghệ | AMD FreeSync |
| Màn hình - Công nghệ | HDR10 |
| Thương hiệu | AOC |
| Chuẩn màn hình | 2K (QHD)* |
| Tấm nền | IPS* |
| Tên sản phẩm | Màn hình văn phòng 2k AOC Q27B3CF3 (27 INCH/QHD/120Hz/IPS/USB C 65w/ĐEN / Speaker) Bh 36T |
| Tần số quét | 120Hz* |
| Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Màn hình - Kích thước | 27 inch* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018